Starfsmenn

Skrifstofa

Þórir Sigurgeirsson

Framkvæmdastjóri / Managing Director

thorir@tengi.is

414-1000
617-1717

Anna Ásgeirsdóttir

anna@tengi.is

414-1000
617-1718

Arnar Árnasson

Sölu- og markaðsstjóri /
Sales- and Marketing Manager

arnara@tengi.is

414-1000
617-1708

Svanþór Laxdal

Fjármálastjóri /Financial Manager

svanthor@tengi.is

 
414-1000
617-1702

Kristmann Kristmannsson

Innkaupa- og birgðastjóri / Purchase- and Logistics Manager

 
414-1007
617-1707

Andri Lindberg Karvelsson

Vörustjóri / Product manager

andri@tengi.is

414-1023
617-1723
Jón Gunnar Tynes Ólason
Innkaup / Purchasingjongunnar@tengi.is
414-1006

Inga Rún Elefsen

Tollur og innkaup /
Customs and purchasing

inga@tengi.is

414-1004

Andri Búi Sæbjörnsson

Innkaup og sala/
Purchasing and sale

andribs@tengi.is

414-1016

Þórey Björg Einarsdóttir

Bókhald og gjaldkeri/
Purchasing

thorey@tengi.is

414-1005

Hafdís Hafsteinsdóttir

Móttaka /
Front desk 8-12:30

hafdis@tengi.is

414-1000

Heiðrún María Gunnarsdóttir

Móttaka/
Front desk 12:30-17

heidrun@tengi.is

414-1000

Elmar Snær Hilmarsson

Vefumsjón/
Web management

elmars@tengi.is
vefstjori@tengi.is

414-1010

Söludeild – Hreinlætisdeild

Jón Ari Eyþórsson

Viðskiptastjóri/
Key account manager

jonari@tengi.is

414-1015
617-1715

Ingvar Sæmundsson

Viðskiptastjóri/
Key account manager

ingvar@tengi.is

414-1011
617-1711

Magnús G. Guðfinnsson

Sölumaður/
Sales representative

magnusg@tengi.is

414-1009
617-1709

Nökkvi Harðarson

Sölumaður/
Sales representative

nokkvi@tengi.is

414-1014
617-1714

Arnar Freyr Þórisson

Sölumaður/
Sales representative

arnar@tengi.is

414-1028

Sigurjón Orri Þórisson

Sölumaður/
Sales representative

orri@tengi.is

414-1019

Jón Karl Einarsson

Sölumaður/
Sales representative

jonkarl@tengi.is

414-1022

Theódór Árnason

Sölumaður/
Sales representative

theodor@tengi.is

414-1022

Söludeild – Lagnaefni

Einar Jónsson

Sölumaður/
Sales representative

einarj@tengi.is

414-1025
617-1725
Kristján SveinssonSölumaður/ Sales representativekristjans@tengi.is
414-1027
617-1727

Björn Ágúst Björnsson

Sölumaður/
Sales representative

bjorn@tengi.is

414-1013
617-1713

Gylfi Már Bjarnason

Sölumaður – dælur/
Sales representative – pumps

gylfi@tengi.is

414-1030
617-1730

Steinar Gauti Þórarinsson

Sölumaður/
Sales representative

steinarg@tengi.is

414-1019
617-1719

Sölvi Snær Hilmarsson

Sölumaður/
Sales representative

solvi@tengi.is

414-1024

Þjónusta

Halldór R. Vilbergsson

Þjónustustjóri/
After sale service

halldor@tengi.is

414-1020
617-1720

Örn Ingólfsson

Verkstæði/
Workshop

lager@tengi.is

414-1000

Lager

Jens Gunnarsson

Lagerstjóri/
Warehouse manager

jens@tengi.is

414-1000
617-1733

Arnþór Magnússon

Lagerstjóri/
Warehouse manager

arnthor@tengi.is

414-1000
617-1728

Marteinn Amby Lárusson

Aðstoðar lagerstjóri/
Assistant warehouse manager

matti@tengi.is

414-1000
617-1726

Stefán Viðar Egilsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000
617-1729

Kristján Úlfarsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Valdimar Ólafsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Bjarki Björnsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Sigurjón Melberg Vilhjálmsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Kolbeinn Gunnarsson

Lagermaður/Bílstjóri

lager@tengi.is

414-1000

Elías Guðmundsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Árni Kjartan Bjarnason

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Jóhann Gunnar Þorsteinsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Aðalsteinn Stefán Stephensen

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Sigurður Ólafsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Marteinn Kristjánsson

Lagermaður

lager@tengi.is

414-1000

Akureyri

Guðmundur Stefánsson

Verslunarstjóri/ Store manager

gudmundurs@tengi.is

414-1052
617-1752

Jóhann Björn Jónasson

Aðstoðar verslunarstjóri/ Assistant store manager

johann@tengi.is

414-1050
617-1750

Einar Ingi Þorsteinsson

Viðskiptastjóri/
Key account manager

einari@tengi.is

414-1051
617-1751

Einar Sigurðsson

Sölumaður/
Sales representative

einars@tengi.is

414-1055

Ólafur Sveinn Gíslasson

Sölumaður/
Sales representative

olafurg@tengi.is

414-1056

Róbert Jónasson

Lagermaður/ Sala

robertj@tengi.is

414-1050
Selfoss

Kári Helgason

Verslunarstjóri/ Store manager

kari@tengi.is

414-1044
617-1740

Ólagur Ibsen Tómasson

Sölumaður/
Sales representative

olafur@tengi.is

414-1041
617-1741

Kaj Nielsen Björnsson

Sölumaður/
Sales representative

kaj@tengi.is

414-1043
617-1743

Valda Kolesnikova

Sölumaður/
Sales representative

valda@tengi.is

414-1042
617-1742